Forum > แชร์ประสบการณ์โรคลมชัก

เวปไซท์นี้เพื่อ...

<< < (2/6) > >>

jelly:
ผมหมูครับ ดีใจที่เจอ web ไวู้พูดคุยแลกเปลี่ยนกันครับ
ลูกสาวผมเป็นลมชัก Infantile spasms ครับ

Thanks-Epi:
สวัสดีค่ะ ดีใจมาก ที่มีเวปนี้ค่ะ
ส่วนตัวเอง เป็นคนไข้เอง รักษา อยู่ที่จุฬา มูลนิธิ เทียนส่องใจค่ะ

ในบอร์ด ส่วนใหญ่ เท่าที่อ่าน จะเป็น พ่อกับแม่  แต่เนื่องด้วย ประสบการณ์อันยาวนานนนนนนนนนนนน   ;D  ;D  ;D

20 กว่า ปี ที่เป็นค่ะ เลย ขอเข้ามาแจมด้วยคนค่ะ  เพราะคิดว่า ต่อไปเวปนี้คงโตขึ้นเรื่อยๆ จากคนหัวอกเดียวกัน

เลยขอเข้ามาเป็นสมาชิกด้วยค่ะ

kedy:
สวัสดีค่ะ คุณ Thanks-Epi อ่านที่โพสว่าเป็นโรคนี้ 20 กว่าปีเลยเหรอค่ะ อยากรบกวนให้ช่วยเล่าประสบการณ์ที่เริ่มเป็นและการรักษาคร่าวๆได้หรือไม่ค่ะ เผื่อพวกพ่อแม่ ที่ลูกยังเล็กๆ จะได้เตรียมตัว เตรียมใจรับมือกับโรคนี้ค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ

gick:
สวัสดีคะกิ๊กน๊ะค๊ะขอบคุณเวปนี้มากๆได้ความรู้และคำแนะนำดีๆและมีกำลังใจขึ้นเยอะเลยคะ :D

Jen:
สวัสดีครับ คุณ Thanks-Epi, คิดว่าประสบการณ์การรักษาของคุณคงเป็นประโยชน์แก่ผู้ป่วยและพ่อแม่ ในที่นี้เป็นอย่างมาก อยากให้ช่วยเล่ารายละเอียดเพิ่มเติมด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version