Forum > แชร์ประสบการณ์โรคลมชัก

เวปไซท์นี้เพื่อ...

<< < (6/6)

LEO:
ขอบคุณหลายๆครับเข้าเวปนี้เหมือนได้เข้าคลีนิคเลยครับ
ต่างออกมาคือมีพี่เลี้ยงและหลายท่านคอยให้คำปรึกษาครับผม

apantri choomkote:
นอกจากคลีนิคหมอณรงค์ ที่ รพ.ศรีนครินทร์แล้ว...มีที่ไหนแนะนำอีกไหมคะ สำหรับโรค TS Tuberous Sclerosis...ลูกชายอายุ 2.7 ตอนนี้ชักเฉพาะตอนเช้า กับตอนเหนื่อยค่ะ

Firm:
ดีใจมากค่ะที่เจอเวปนี้...ทำให้มีข้อมูลดูแลลูกสาว...ขอบคุณคุณป๊อบค่ะ

benja:
ดีใจที่เจอเวปนี้  เป็นโรคลมชักมาตั้งแต่อายุ 15 ปี  ปัจจุบันจะ 40 แล้ว ก็ยังเป็นอยู่แต่หลายปีมาครั้ง ก็กินยาตลอดค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version