เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า

เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า 

ผู้เขียน หัวข้อ: มี เดพากิ้น 2 ขวด ยังไม่ได้เปิดค่ะ ส่งต่อให้คนที่ต้องการค่ะ  (อ่าน 1747 ครั้ง)

ออฟไลน์ shogunshop

• ajaxchat
  • Jr. Member
  • *
    • www.shogunkidsshop.com
มี เดพากิ้น 2 ขวด ยังไม่ได้เปิดค่ะ ส่งต่อให้คนที่ต้องการค่ะ
« เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 20 ตุลาคม 2011 เวลา 13:39 น. »
ตอนนี้ลูกชายเปลี่ยนยาแล้วค่ะ  เลยมีเดพากิ้นอยู่ 2 ขวดที่ยังไม่ได้เปิด
มีใครต้องการแจ้งได้นะค่ะ  เดี๋ยวส่งไปให้ค่ะ   แปะที่อยู่ไว้ในกระทู้เลยนะค่ะ
เดี๋ยวหลังน้ำท่วมจะส่งให้ค่ะ   ตอนนี้ขอขนของหนีน้ำท่วมก่อนนะ
ขวัญอยู่ท่าน้ำนนท์  เขาว่าวันนี้พรุ่งนี้ท่วมแน่  พาลูกหนีก่อนนะค่ะ

ออฟไลน์ NONG

• Shoutbox
  • Hero Member
  • *
Re: มี เดพากิ้น 2 ขวด ยังไม่ได้เปิดค่ะ ส่งต่อให้คนที่ต้องการค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 20 ตุลาคม 2011 เวลา 17:28 น. »
ส่งให้พี่ก็ได้ค่ะ กลับจากออสเตรเลียค่อยคุยกันนะคุณขวัญ ตอนนี้ก็หนีน้ำไปก่อน อิอิ