เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า

เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า 

ผู้เขียน หัวข้อ: เว็ปค้นหาที่พัก จองก็ได้ด้วยครับ ดีเหมือนกัน  (อ่าน 2409 ครั้ง)

ออฟไลน์ popja

• Administrator
  • จอมพลัง
  • น้องวินลูกพ่อป๊อปแม่โบว์
    • แบ่งปันความรู้โรคลมชัก
เว็ปค้นหาที่พัก จองก็ได้ด้วยครับ ดีเหมือนกัน
« เมื่อ: วันพุธที่ 14 กันยายน 2011 เวลา 18:09 น. »
พอดีมีเพื่อนจะเข้ามาพักในกรุงเทพฯ ค้นไปมาเจอ แล้วเห็นว่ารายละเอียดก็มีให้ตัดสินใจได้
เลยนำมาลงให้ลองดูกันครับ
http://www.hotelsthailand.com/province.html
สู้สู้

ออฟไลน์ ann

• Meeting2
  • Sr. Member
  • *
Re: เว็ปค้นหาที่พัก จองก็ได้ด้วยครับ ดีเหมือนกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 16 กันยายน 2011 เวลา 18:07 น. »
ในฐานะคนทำโรงแรมขอบอกว่าถ้าเป็นเวปที่จองห้องพักและราคาไม่แพงที่มีศักยะภาพมากที่สุดน่าจะเป็นwww.agoda.comนะคะคุณป็อป ลองเช็คเทียบlateดูนะคะ

ออฟไลน์ popja

• Administrator
  • จอมพลัง
  • น้องวินลูกพ่อป๊อปแม่โบว์
    • แบ่งปันความรู้โรคลมชัก
Re: เว็ปค้นหาที่พัก จองก็ได้ด้วยครับ ดีเหมือนกัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 16 กันยายน 2011 เวลา 18:51 น. »
ในฐานะคนทำโรงแรมขอบอกว่าถ้าเป็นเวปที่จองห้องพักและราคาไม่แพงที่มีศักยะภาพมากที่สุดน่าจะเป็นwww.agoda.comนะคะคุณป็อป ลองเช็คเทียบlateดูนะคะ

อยากขอบอกว่า พอดีไปค้นเจอเห็นว่ามีข้อมูล แต่ไม่เคยเทียบเลยครับ เพราะปกติไม่ได้ไปเที่ยวไหนเลย พี่แอน อิอิ  ;D
ขอบคุณน๊ะครับ เผื่อเพื่อนๆจะไปเที่ยวไหนจะได้หาข้อมูลได้ถูกแหล่งครับ
สู้สู้

ออฟไลน์ NONG

• Shoutbox
  • Hero Member
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 16 กันยายน 2011 เวลา 19:17 น. »
ถูกของคุณแอนค่ะ ราคาถูก จองได้แน่นอน ข้อมูล update ตลอด