Forum > ห้องฝึกพัฒนาการ

มาแนะนำหนังสือฝึกกระตุ้นพัฒนาการกันครับ

(1/1)

popja:
วันก่อนไปเดินงานมา ได้หนังสือมาครับ มีตัวอย่างวิธีการเล่นตามแต่ช่วงอายุครับ
ได้นำตัวอย่างในหนังสือมาให้ดูครับ คิดว่าละเอียดและเป็นระบบดี
เล่มแรก 0-1 ปี
เล่มสอง 1-2 ปี ครับ มีเล่มต่อจากนี้อีกน๊ะครับแต่ยังไม่ได้ซื้อมาครับ  ;D

ลองดูในรูปน๊ะครับ ใครมีหนังสืออะไรแนะนำนำมาลงได้เลยครับ พี่แอนน่าจะมีเยอะแยะเลยน๊ะครับ
ช่วยมาลงแนะนำหน่อยน๊ะครับ  ;D

KATE:
ดีมากเลยคุณป๊อป น่าสนใจมากเลยคะ ไว้ไปลองเล่นบ้างคะ

popja:
เพิ่มเติมสารบัญน๊ะครับคุณเกด
มีวิธีการเล่นเยอะมากๆๆๆ ครับ ดูสารบัญเยอะแยะไปหมดเลยครับ

KATE:
คุณป๊อป เยอะขนาดนี้คงต้องไปซื้อมาอ่านแล้วละคะ

ann:

คุณป็อป

ผู้เขียนเดียวกับที่แอนลงเลยค่ะเนื้อหาเดียวกันก็เยอะ ดีค่ะขอบอกว่าดีมาก คุณเกดไปหาซื้อมาเล่นกับลูกได้เลยค่ะ สำนักพิมพ์ซีเอ็ดเป็นผู้ผลิตค่ะ 
                                                                                       แอน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version