Forum > ทำความรู้จักโรคลมชัก

MP3 เสียงบรรยาย โดย ดร.นพ.โยธิน ชินวลัญช์ เรื่องโรคลมชักน่ารู้

<< < (2/3) > >>

popja:
เพิ่มเอกสาร slide ที่อ.โยธิน บรรยายจะได้ดู slide คู่กับฟังเสียงไปด้วยครับ
ขอบคุณพี่น้อง ที่ช่วยคุยกับอ.จึงได้ slide มาลงที่นี่ครับ  ;D

NONG:
ต้องขอบคุณ อ.โยธิน ค่ะ ที่ใจดีให้ข้อมูลมา  อีกอย่างคงอยากให้สมาชิกมีความรู้และเข้าใจโรคลมชักอย่างถูกต้อง

Jen:
สุดยอดเลยครับคุณป๊อบกับพี่น้อง

ตอนนั่งฟัง ผมคิดเหมือนกันว่าอยากอัดเสียงแล้วก็อยากได้ Slide

เยี่ยมจริงๆ ครับ

น้องไดมอนด์:
ขอบคุณคุณป๊อบมาก ที่ให้ข่าวว่างานโรคลมชัก
ผมได้เข้าไปฟังด้วยครับแล้ววันนั้นได้เจอ อ.โยธิน ผมเคยเป็นผู้ป่วยเก่าตั้งแต่ อ.อยู่จุฬา ไม่คิดว่าเจอ อ.อีกครับ
ขอบคุณ อ.โยธิน และ ดีใจที่เจอเพื่อนๆในเวบ.lomchakclub.comด้วยครับ

NONG:
ยินดีที่ได้เจอค่ะ คุณพ่อน้องไดมอนด์

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version