Forum > แชร์ประสบการณ์โรคลมชัก

น้องชักเมื่อมีไข้

<< < (2/2)

pun:
ขอบคุณมาก ๆ นะคะ สำหรับทุกๆ คำแนะนำและกำลังใจค่ะ และขอบคุณเพื่อน ๆ ในห้องที่แบ่งปันประสบการณ์ ทำให้ดิฉันกล้าที่จะออกมาต่อสู้กับโรคนี้มากขึ้น ขอบคุณจริงๆค่ะ  วันนี้พาน้องไป รร วันแรก หลังจากหยุดเรียนมา 1 อาทิตย์ค่ะ เมื่อเช้าน้องดูดีขึ้น และดูตื่นเต้นเล็กน้อยที่จะไป รร    ระหว่างทางที่มาก็มีดูเหม่อ ๆ บ้างค่ะ แต่จากสีหน้าแววตาก็ดูดีขึ้นมากค่ะ เมื่อเทียบกับวันแรก ๆ ที่ทานยา แต่ไม่แน่ใจว่าตัวเองคิดไปเองรึเปล่านะคะ คือ รู้สึกว่าน้องพูดช้าลงค่ะ คุณแม่ก็เลยพยายามชวนน้องคุย คุยไปก็(แอบ)กังวลไปค่ะ    วันนี้ขออนุญาตคุณครูกลับครึ่งวันค่ะ เอาไว้วันจันทร์ค่อยว่ากันใหม่ค่ะ แล้วจะเข้าเล่าความคืบหน้าของน้องนะคะ     

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version