Forum > ห้องฝึกพัฒนาการ

น่าฟังมากครับ เด็กพิเศษ ออทิสติก ดาวน์ซินโดรม สมาธิสั้น กับการฝึกพัฒนาการ

(1/1)

popja:
อยากให้ฟังดูครับ ตอนแรกที่ไปฟังเพราะสงสัยว่าลูกผมเป็นเด็กพิเศษหรือเปล่าครับ
เรื่องเกี่ยวกับเด็กออทิสติก ดาวน์ซินโดรม สมาธิสั้น เป็นอย่างไร ผมเองไปฟังมาดีมากครับ

หัวข้อสัมนา "เลี้ยงลูกเด็กพิเศษให้สตรอง ด้วย EF"
เช้าวันที่ 26 ก.พ.60 ผศ.นพ.วรสิทธิ์ ศิริพรพาณิชย์ วิทยากรให้ความรู้ครับ
(ผศ.นพ.วรสิทธิ์ ศิริพรพาณิชย์ กุมารแพทย์โรคระบบประสาท ศูนย์วิจัยประสาทวิทยาศาสตร์ สถาบันชีววิทยาศาสตร์โมเลกุล มหาวิทยาลัยมหิดล แนะนำการส่งเสริม พัฒนาการเด็ก ให้เป็นปกติ)

1/8 พัฒนาการของเด็กเล็ก

2/8 เด็กพิเศษเป็นอย่างไร

3/8 ทักษะ EF สำคัญอย่างไร

4/8 โรคซน สมาธิสั้น

5/8 ออทิสซึม

6/8 ดาวน์ซินโดรม

7/8 พัฒนาสมองเด็กพิเศษ

8/8 ถามตอบในห้องกับวิทยากรครับ

krisky:
ขอบพระคุณมากครับ

Lieselott:
ฟังเพลินดีชอบเลยเอามาลงอีกน่ะ

Redbalin:
ผมชอบวิธีพูดของเขาครับ

Sugoiine:
เป็นความรู้มากๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version