Forum > ห้องนั่งเล่น

รับแจ้งปัญหาการใช้งานและคำแนะนำ

<< < (2/3) > >>

jelly:
เพื่อนๆลองโหลด google chrome มาลงดูนะครับ ใช้งานลื่นปรื๊ด แล้วจะลืม IE เลย

ขอบคุณคุณป็อบครับ

NONG:
คุณป๊อบ ทำไมในตู้ข้อความส่งออกของ PM ถึงไม่สามารถดูข้อความที่ส่งออกไปแล้วได้ พี่จะดูว่าที่ส่งไปข้อความถูกต้องหรือไม่ หรือต้องเพิ่มเติมอะไรให้ก็ดูไม่ได้อะ

popja:

--- อ้างจาก: NONG ที่ วันศุกร์ที่ 15 ตุลาคม 2010 เวลา 21:19 น. ---คุณป๊อบ ทำไมในตู้ข้อความส่งออกของ PM ถึงไม่สามารถดูข้อความที่ส่งออกไปแล้วได้ พี่จะดูว่าที่ส่งไปข้อความถูกต้องหรือไม่ หรือต้องเพิ่มเติมอะไรให้ก็ดูไม่ได้อะ

--- End quote ---

เมื่อกี้เข้าไปลองดู ก็ดูได้น๊ะครับพี่น้อง ตรง "ตู้ข้อความที่ส่งออก" กดแล้วจะมีข้อความที่เราส่งไปครับพี่น้อง
แต่เวลาที่พี่น้องกดส่งไป พี่น้องต้องติ๊กถูก ตรง "บันทึกข้อความเก็บไว้ในถาดออก" ด้วยครับ ไม่งั้นระบบจะไม่เก็บหนะครับ

NONG:
ก็ไม่รู้นี่ว่าต้องติ๊กตรงนี้ด้วย ไม่รู้หละเอาข้อความคืนมาด้วย

popja:

--- อ้างจาก: NONG ที่ วันศุกร์ที่ 15 ตุลาคม 2010 เวลา 22:05 น. ---ก็ไม่รู้นี่ว่าต้องติ๊กตรงนี้ด้วย ไม่รู้หละเอาข้อความคืนมาด้วย

--- End quote ---

เอาคืนให้แล้วครับพี่น้อง ใจเย็นครับ  :o

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version