เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า

เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า 

ผู้เขียน หัวข้อ: ลิเวอร์พูล ได้เจ้าของใหม่แล้ว :) :)  (อ่าน 2760 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jen

• Meeting
  • Sr. Member
  • *
ลิเวอร์พูล ได้เจ้าของใหม่แล้ว :) :)
« เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 07 ตุลาคม 2010 เวลา 11:55 น. »
เปลี่ยนคุยเรื่องไม่เครียดครับ (หรือว่ายิ่งเครียดสำหรับแฟนหงษ์  ???)

ไม่รู้ว่าใครใน web นี้เป็น THE KOP กันบ้าง

ถือเป็นก้าวที่สำคัญของการเปลี่ยนแปลงในฤดูกาลนี้ หวังว่าเจ้าของใหม่จะมีตังค์จริงนะ

ถึงปีนี้ หนีตกชั้น ก็ตามเชียร์ .... รักแล้วรักเลย

ออฟไลน์ NONG

• Shoutbox
  • Hero Member
  • *
Re: ลิเวอร์พูล ได้เจ้าของใหม่แล้ว :) :)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 07 ตุลาคม 2010 เวลา 12:07 น. »
คุยเรื่องนี้ไม่เป้นเลยอะคุณเจน ร้างลามานาน นานมาแล้ว
ชอบฟุตบอลของไทยบ้างเปล่าหละ น้องชายพี่เป็น ผจก.ทีมชฎา อยู่ เติบโตมาจากการทำทีมให้ รร.อัสสัมชัญค่ะ

ออฟไลน์ แกมแม่เนย

• Meeting
  • จอมพลัง
  • *
Re: ลิเวอร์พูล ได้เจ้าของใหม่แล้ว :) :)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 07 ตุลาคม 2010 เวลา 12:26 น. »
สงสัยต้องคุยกับแฟนแกมแล้วค่ะคุณเจน ... แต่คนละทีมกันนะ อิอิ
<ปัจจุบันรักษาโดยการผ่าตัด ทุเลาแต่ยังไม่หายขาด>

โอม ศรี คเณศายะ นะมะ ฮา
ขอบารมีองค์พ่อพิฆเนศ โปรดคุ้มครองเด็กๆ ทุกคนในเว็บลมชักคลับ ให้มีอาการดีขึ้นตามลำดับด้วยเถิด

ออฟไลน์ Jen

• Meeting
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 07 ตุลาคม 2010 เวลา 13:56 น. »
พี่น้อง, บอลไทย ช่วงนี้กำลังฟีเวอร์ แต่ผมไม่ค่อยได้ดูอ่ะ ถ้าสมัยก่อนก็ตามเชียร์ทีมนักเรียน

กรุงเทพคริสเตียนเลย คู่แข่งอัสสัมด้วย

ออฟไลน์ Jen

• Meeting
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 07 ตุลาคม 2010 เวลา 13:59 น. »
แฟนคุณแกมต้องเป็นเด็กผีแน่เลย

ช่วงนี้ไม่ควรคุยด้วยอย่างยิ่ง จะเพิ่มความหดหู่ได้

ออฟไลน์ popja

• Administrator
  • จอมพลัง
  • น้องวินลูกพ่อป๊อปแม่โบว์
    • แบ่งปันความรู้โรคลมชัก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 09 ตุลาคม 2010 เวลา 23:49 น. »
อ่า ผมไม่ดูบอล เพราะดูไม่เป็น สงสัยจะใจร้อนด้วย ชอบดูแต่ช่วงยิงประตูเข้า ว่าลูกวิ่งเข้าแบบไหน สวยดี อิอิ
สู้สู้