เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า

เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า 

ผู้เขียน หัวข้อ: บทความจากนิตยสารเกี่ยวกับโรคลมชัก (ไม่รู้จะเข้าหมววดไหนเลยขอเข้าหมวดนี้นะครับ)  (อ่าน 2503 ครั้ง)

ออฟไลน์ Champ

• Meeting2
  • Jr. Member
  • *
    รูปหน้าปกนิตยสารนะครับ ที่ในงานหนังสือน่าจะมีขายครับ
รูปอาจจะไม่ค่อยชัดต้องขอโทษด้วยนะครับ

ออฟไลน์ NONG

• Shoutbox
  • Hero Member
  • *
ขอบคุณที่มาแชร์กันค่ะ

ออฟไลน์ Thanks-Epi

• Meeting2
  • *
Re: บทความจากนิตยสารเกี่ยวกับโรคลมชัก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 24 ตุลาคม 2013 เวลา 13:42 น. »
...โรคลึกลับ...

ว่าแต่ว่า เมื่อก่อนโรคนี้มันลึกลับจริงนะเนี่ย
It?s what you do in the dark, that puts you in the light
สิ่งที่ทำให้ชีวิตคุณอยู่ในความมืดมิด ก็ทำให้คุณดูสว่างจากสิ่งนี้เช่นกัน

Tegretol CR(200mg)2*2
Keppra(250mg)1*2
Phenobarb(60mg)1*1
Folic(5mg)1*1
Frisium(5mg)1*2
  @@@ over dose  Tegretol CR 1000 mg @@@

ออฟไลน์ CasaNegi

• Newbie
  • *
ข้อมูลดีมากครับ ได้ความรุ้

ออฟไลน์ Jinsnytty

• Newbie
  • *
    • www.sbo.club
โรคนี้อากาศต้องร้อนถึงเป็นเปล่าครับเกี่ยวกันมั้ย

ออฟไลน์ NONG

• Shoutbox
  • *
ไม่เกี่ยวค่ะ แต่อากาศร้อนอาจเป็นสิ่งกระตุ้นชักสำหรับบางคนได้