Forum > พบปะสังสรรค์

Meeting 2013 พร้อมแจกหนังสือความรู้เรื่องลมชัก(ฟรี)

<< < (2/3) > >>

Thanks-Epi:
1.แนวทำบุญ และมีการพูดคุยกัน(ถ้าได้อ่านเวปสมาธิสั้นจะเข้าใจนะค่ะ ส่วนมากจะพบกันแบบทำบุญมากกว่า)
2.สถานที่ต้องไม่ร้อนมากอาจจะกระทบกับผู้ป่วยได้
3.ไม่บังคับการขายบัตรราคา**  (คือถ้าไปลักษณะรวมตัวกันแล้วทำบุญ จะไม่มีค่าใช้จ่ายตรงนี้)
เพราะต่างคนต่างทานอาหาร
4.ในกรุงเทพหรือปริมณฑล
5.เวลา เสาร์หรืออาทิตย์
6.เชิญอาจารย์ มาให้ความรู้เรื่องลมชัก จะทำให้ผู้ดูแล/ผป.สนใจไปมากขึ้นค่ะ (แสดงว่า สถานที่จะต้องมีรับรองในส่วนตรงนี้ด้วย ซึ่งอาจจะขัดกับการไม่ขายบัตร)

เชิญท่านอื่นค่ะ

แกมแม่เนย:
รู้จักพี่ท่านนึง เชี่ยวชาญและคลุกคลีอยู่กับเด็กพิเศษหลายประเภท เป็นนักแต่งเพลงของแกรมมี่ เขียนคอลัมน์นิตยสารเกี่ยวกับแม่และเด็ก เปิดเนอสเซอรี่เด็ก ชำนาญเรื่องดนตรีและศิลปะเพื่อพัฒนาการเ็ด็กเป็นพิเศษ สามารถวิเคราะห์บุคลิกของเด็กจากลายเส้นและสีได้

คิดว่าน่าจะมีประโยชน์สำหรับสมาชิกตัวเล็กที่จะได้มีกิจกรรมดีๆ ทำในวันมีตติ้ง และได้ความรู้ข้อคิดในการเลี้ยงดูเพิ่มขึ้นแน่นอนค่ะ แต่ต้องระบุวันที่ที่แน่นอนให้พี่เค้าเพราะตารางงานค่อนข้างแน่น

เคยเกริ่นบอกพี่เค้าไว้แล้วค่ะ พี่ยินดีมากที่จะมาร่วมงาน ... เหลือแค่วันนัดเท่านั้น

* หาข้อมูลของพี่เค้าได้ที่ Facebook : Nut Sevikul นะคะ

Tanisa:
ออยอยากไปค่ะ ยังไม่เคยไปรวมกลุ่มกับคนไข้ลมชักแบบจริงๆจังๆซักที(รู้จักกันแค่บางคนที่มาติดตามการรักษาที่รพ.วันเดียวกันบ่อยๆ)

ไม่แน่ใจว่าจะไปได้รึเปล่าค่ะ แล้วแต่ช่วง เพราะบางวอร์ดต้องขึ้นวันจันทร์-อาทิตย์ แต่ช่วงนี้พอว่างอยู่ค่ะ ขอให้ได้วันเวลาที่แน่นอนก่อนค่ะ ถ้าได้แล้วและทันหนังสือlot2 ออกพอดีจะได้เอาไปแจกค่ะ ตอนนี้เหลือแค่40เล่ม คาดว่าอาจจะไม่พอค่ะ

Thanks-Epi:

--- อ้างจาก: Tanisa ที่ วันอังคารที่ 23 เมษายน 2013 เวลา 18:55 น. ---ออยอยากไปค่ะ ยังไม่เคยไปรวมกลุ่มกับคนไข้ลมชักแบบจริงๆจังๆซักที(รู้จักกันแค่บางคนที่มาติดตามการรักษาที่รพ.วันเดียวกันบ่อยๆ)

ไม่แน่ใจว่าจะไปได้รึเปล่าค่ะ แล้วแต่ช่วง เพราะบางวอร์ดต้องขึ้นวันจันทร์-อาทิตย์ แต่ช่วงนี้พอว่างอยู่ค่ะ ขอให้ได้วันเวลาที่แน่นอนก่อนค่ะ ถ้าได้แล้วและทันหนังสือlot2 ออกพอดีจะได้เอาไปแจกค่ะ ตอนนี้เหลือแค่40เล่ม คาดว่าอาจจะไม่พอค่ะ

--- End quote ---

กระทู้เงียบนะน้องออย พี่ไม่รู้ว่า อยากเจอะกันหรือเปล่านะค่ะ

Jen:
อยากเจอคับ
แต่ไม่รู้จะเม้นท์ยังไงดี นึกมาหลายวันยังนึกไม่ออก แต่เห็นด้วยกับคุณต่ายเลย ไม่อยากให้ร้อน เพราะมีเด็กๆหลายคน
คราวที่แล้วจำเวลาผิด เลยไปช้าไป(ไม่)หน่อย คราวนี้แก้ตัวใหม่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version