Forum > พบปะสังสรรค์

Meeting 2013 พร้อมแจกหนังสือความรู้เรื่องลมชัก(ฟรี)

(1/3) > >>

Thanks-Epi:
เนื่องจากต้นปีที่แล้ว เวปลมชักคลับ ไม่ได้มีการจัดงานเพื่อพบปะสังสรรค์
ทั้งนี้ เพื่อเป็นการพูดคุยในเพื่อนสมาชิกเป็นไปอย่างสนิทกันมากกว่านี้  จึงขอข้อเสนอแนะจากสมาชิกในการจัดมีตติ้งแบบสบายๆ  และมีการแจกหนังสือ

(ขอขอบคุณ อ.สมศักดิ์ และน้องออย) เพื่อทำความเข้าใจและอยู่กับโรคลมชักอย่างมีความสุขได้

เสนอความคิดเห็นได้เลยค่ะ

qqqqq:
อยากให้งานครั้งนี้  ออกมาในรูปแบบ  พบปะกันและรวมกันทำบุญค่ะ   

Tanisa:
ตอนนี้หนังสือกำลังจะพิมพ์ใหม่อีก1000เล่มค่ะ ถ้าไม่พอสั่งเพิ่มได้นะคะ(เพราะยังไม่ได้แจ้งทางโรงพิมพ์แต่ได้ต้นฉบับแล้ว) จะแจกเมื่อไหร่คะจะได้เตรียมทัน

Thanks-Epi:

--- อ้างจาก: Tanisa ที่ วันอาทิตย์ที่ 21 เมษายน 2013 เวลา 17:16 น. ---ตอนนี้หนังสือกำลังจะพิมพ์ใหม่อีก1000เล่มค่ะ ถ้าไม่พอสั่งเพิ่มได้นะคะ(เพราะยังไม่ได้แจ้งทางโรงพิมพ์แต่ได้ต้นฉบับแล้ว) จะแจกเมื่อไหร่คะจะได้เตรียมทัน

--- End quote ---
ค่ะ พี่เพิ่งคุยกับพี่น้องเรื่องหนังสือ ว่าถ้าแจกในงานจะสะดวกกับน้องออยด้วย ไม่ต้องส่งทีละคนๆ ยังไง ถ้าในนี้ช่วยกันเสนอความเห็นคนละนิดก็จะสรุปได้เร็วขึ้นค่ะ  ยังไงมาได้หรือเปล่าคะ ไกลอะเปล่า :D

NONG:
หนึ่งปีจัดครั้งเดียวนะคะ โอกาสที่สมาชิกจะได้พบปะพูดคุยกันพร้อมผู้ป่วยคนสำคัญทุกคน ที่ทำให้มีลมชักคลับขึ้นมา

คณะผู้ดำเนินการต้องการ อยากได้ผู้สนับสนุนทั้งความคิดเห็น ความต้องการ สถานที่ และการเข้าร่วมงาน ช่วยกันแสดงความคิดเห็นหน่อยค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version