Forum > รวมคลิปตัวอย่างอาการชัก

มีคริปตัวอย่างการชักของพระน้องชายตอนนอนหลับให้ดูยืมมา

(1/1)

พระสอง:
คืออย่างนี้นะครับพระน้องชายจะชักสองเเบบน้องพระอายุ23พึ่งเป็น
เเบบที่1 ชักเเบบเงียบๆนั้งกลืนน้ำลายดังจับๆเราหิกเรียกพยยามปลุกไม่รู้สึกตัวเลย
เเบบที่2 ชักตอนนอนหลับ ไม่รู้สึกตัวดังคริปดังนี้ ขอยืมมาจาก youtube

ท่านใดเป็นเหมือนพระน้องบ้างครับ อยากรู้ว่าท่านเป็นยังไงหายดีหรือดี ช่วยบอกทีนะครับ อยากช่วยพระน้องจริงๆน่าสงสารมากๆ

Sanimaka:
คลิปอยู่ตรงไหนครับผมหาไม่เจอ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version