เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า

เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า 

ผู้เขียน หัวข้อ: สูตรอาหาร Ketogenic diet ของน้ำใส  (อ่าน 50880 ครั้ง)

ออฟไลน์ Namsai

• Meeting2
  • Sr. Member
  • *
  • น้องน้ำใสค่ะ
Re: สูตรอาหาร Ketogenic diet ของน้ำใส
« ตอบกลับ #165 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 14 มกราคม 2011 เวลา 14:14 น. »
Update ค่ะ
เมื่อวานทำบุญร้อยวันน้องน้ำใสแล้วนะคะ  มีร่างทรงอาม่าลิ้มกอเหนี่ยว (ความเชื่อส่วนบุคคลค่ะ )ดูให้ เค้าบอกลักษณะน้องน้ำใสและชุดที่ใส่ไปได้ตรงหมดเลยนะ ตอนนี้น้องน้ำใสมีความสุขมากๆด้วยบุญที่นำส่งให้ทุกวัน และแนวโน้มจะได้ดวงจิตของน้องน้ำใสคนเดิมกลับมาเกิดเป็นลูกแน่นอน ไม่เกินส.ค.นี้ ค่ะ   ลองลุ้นดูนะคะ แล้วจะมา Update อีกครั้ง ตอนนี้ต้องขออวยพรให้ลูกๆทุกคนในเวปนี้หายขาดจากโรคลมชัก  เป็นกำลังใจให้นะคะ

ออฟไลน์ popja

• Administrator
  • จอมพลัง
  • น้องวินลูกพ่อป๊อปแม่โบว์
    • แบ่งปันความรู้โรคลมชัก
Re: สูตรอาหาร Ketogenic diet ของน้ำใส
« ตอบกลับ #166 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 14 มกราคม 2011 เวลา 14:28 น. »
ขอให้น้องน้ำใสที่ลงมาเกิดเป็นลูกคุณปิ่นอีกครั้งมีสุขภาพร่างกายแข็งแรงสมบูรณ์ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บเบียดเบียน เป็นที่พึ่งของคุณปิ่นและครอบครัวได้ครับ
สาธุ

สู้สู้

ออฟไลน์ NONG

• Shoutbox
  • Hero Member
  • *
« ตอบกลับ #167 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 14 มกราคม 2011 เวลา 14:45 น. »
วันเวลาผ่านไปเร็วเหลือเกินนะคะ พี่รู้สึกยินดีที่ได้ฟังเรื่องดีดี ที่ว่าน้ำใสมีความสุขมากๆ จากผลบุญที่คุณปิ่นนำส่งไปให้ ขอให้คุณปิ่นได้น้ำใสกลับมาอีกครั้งสมความตั้งใจ แล้วส่งข่าวด้วยนะคะ

ออฟไลน์ แกมแม่เนย

• Meeting
  • จอมพลัง
  • *
« ตอบกลับ #168 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 15 มกราคม 2011 เวลา 16:42 น. »
อ่านแล้วดีใจที่น้ำใสมีความสุขกับผลบุญที่คุณแม่ทำให้ ขอให้ดวงจิตนี้กลับมาเกิดเป็นลูกคุณปิ่นอีกครั้งในสภาพที่สมบูรณ์และแข็งแรงทุกอย่าง เป็นที่พึ่งของครอบครัวได้ค่ะ แล้วส่งข่าวหากันเรื่อยๆ นะคะคุณปิ่น  :D
<ปัจจุบันรักษาโดยการผ่าตัด ทุเลาแต่ยังไม่หายขาด>

โอม ศรี คเณศายะ นะมะ ฮา
ขอบารมีองค์พ่อพิฆเนศ โปรดคุ้มครองเด็กๆ ทุกคนในเว็บลมชักคลับ ให้มีอาการดีขึ้นตามลำดับด้วยเถิด

ออฟไลน์ Nonglak kulwaikowit

• Meeting2
  • Jr. Member
  • *
« ตอบกลับ #169 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 15 มกราคม 2011 เวลา 17:10 น. »
ไม่รู้ทำไมอ่านแล้วขนลุกเลยค่ะ

ดีใจกับน้องด้วยค่ะ ขอให้น้องกลับมาด้วยร่างกาย จิตใจ และสุขภาพที่แข็งแรงนะคะ ยินดีกับคุณแม่ด้วยค่ะ