Forum > !!ลงชื่อไปออกรายการโทรทัศน์ร่วมกัน ที่นี่ครับ

ดีใจด้วยค่ะ สำหรับยาFrisium

(1/2) > >>

pimjutha:
ดีใจด้วยค่ะ สำหรับยาFrisium

pongsakn:
    ยาตัวนี้มีผลกับอาการของแฟนผมมากครับ หลังจากเปลี่ยนยา อาการลมชัก็กลับมาป็นถี่ขึ้น หลังจากเคยเป็นอย่างมากเดือนละครั้งสองครั้ง อยากให้นำยาตัวนี้กลับมาอีกมากๆครับ

NONG:
สมาชิกหลายคนมีปัญหายาตัวนี้เหมือนกันค่ะ นี่เลื่อนการนำเข้าเพราะติดขักทางเทคนิค กว่าจะมาคงสิงหาคมค่ะ อดทนหน่อยนะคะ ถ้าทานยาอื่นทดแทนช่วยได้บ้างก็ใช้ไปก่อนค่ะ

Thanks-Epi:
 >:( >:( >:( >:(  ตกลง เราจะรอถึงเดือนไหนกันคะ  บริษัททำอย่างนี้  ก็เหมือนเลื่อนไปเรื่อยๆ รับปากแต่ไม่ตรงเวลาเสียที   ทำไม บริษัทไม่ชี้แจงชัดเจนกว่านี้ (ไม่ทราบชี้แจงผ่าน ทาง อโยมาหรือคะ)  ต้องเรียกร้องกันถึงเดือนไหน เราต้องกำหนด deadline หรือเปล่า

การรับปากคราวแรก ก็เป็นคำพูด ไม่เป็นลายลักษณ์อักษร
พันทิบต่ายสมัครได้แล้วนะ  >:( >:( >:( >:( >

NONG:
อ.โยธิน บอกบริษัทสั่งมาแล้ว เพียงแต่ต้องสั่งผ่านอินเดีย ทำให้ล่าช้าไป จะเข้ามาประมาณเดือน กรกฎาคม แล้วทางบริษัท Sanofi โทรแจ้งคุณแอนด้วย แต่บอกว่าเดือนสิงหาคม คงบอกเผื่อๆไว้ ไม่ใช่เงียบไป

พี่ว่าเรารอถึงสิ้นเกือนกรกฎา ก่อนดีไหม?

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version