เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า

เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า 

ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมลงชื่อออกรายการสถานีประชาชน TPBS ที่นี่ครับ  (อ่าน 4892 ครั้ง)

ออฟไลน์ popja

• Administrator
  • จอมพลัง
  • น้องวินลูกพ่อป๊อปแม่โบว์
    • แบ่งปันความรู้โรคลมชัก
ร่วมลงชื่อออกรายการสถานีประชาชน TPBS ที่นี่ครับ
« เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 เมษายน 2012 เวลา 16:55 น. »
รายละเอียดต่างๆ เดี๋ยวจะมาลงให้ทราบครับ
ว่าไปวันไหนเมื่อไหร่ครับ
ขอบคุณครับ
สู้สู้

ออฟไลน์ popja

• Administrator
  • จอมพลัง
  • น้องวินลูกพ่อป๊อปแม่โบว์
    • แบ่งปันความรู้โรคลมชัก
Re: ร่วมลงชื่อออกรายการสถานีประชาชน TPBS ที่นี่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 เมษายน 2012 เวลา 16:57 น. »
ไปครับ
เด่นชัย สายสุพัฒน์ผล
สู้สู้

ออฟไลน์ NONG

• Shoutbox
  • Hero Member
  • *
Re: ร่วมลงชื่อออกรายการสถานีประชาชน TPBS ที่นี่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 เมษายน 2012 เวลา 16:58 น. »
ไปด้วยกันค่ะ
กมลทิพย์ ถาวรรัตน์

ออฟไลน์ ann

• Meeting2
  • Sr. Member
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 เมษายน 2012 เวลา 16:59 น. »
ต้องไปอยู่แล้วค่ะ เกสุรีภา รัตนพันธุ์ศรี แม่น้องหลิงหลิง

ออฟไลน์ Jen

• Meeting
  • Sr. Member
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 เมษายน 2012 เวลา 23:28 น. »
ขอดูเวลาก่อนได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ Thanks-Epi

• Meeting2
  • Hero Member
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันอังคารที่ 24 เมษายน 2012 เวลา 08:02 น. »
ไปด้วยค่ะ ขอใส่วิกปิดโม่งได้เปล่าคะ มีผลกระทบกับชีวิตประจำวันแน่นอนค่ะ
เพราะเป็นคนไข้เสียเอง โรคนี้ สังคมไทยไม่ยอมรับ รังเกียจมากค่ะ ไม่ว่าจะถูกไล่ออกจากงาน เพื่อนเลิกคบ  ถูกเอาเปรียบในหลายด้าน ฯลฯ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันอังคารที่ 24 เมษายน 2012 เวลา 08:11 น. โดย Thanks-Epi »
It?s what you do in the dark, that puts you in the light
สิ่งที่ทำให้ชีวิตคุณอยู่ในความมืดมิด ก็ทำให้คุณดูสว่างจากสิ่งนี้เช่นกัน

Tegretol CR(200mg)2*2
Keppra(250mg)1*2
Phenobarb(60mg)1*1
Folic(5mg)1*1
Frisium(5mg)1*2
  @@@ over dose  Tegretol CR 1000 mg @@@

ออฟไลน์ แกมแม่เนย

• Meeting
  • จอมพลัง
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันอังคารที่ 24 เมษายน 2012 เวลา 12:22 น. »
คาดว่าไปร่วมได้แต่ไม่สามารถเอาน้องออกหน้าจอได้ค่ะ ทางบ้านไม่อนุมัติ  :-[
<ปัจจุบันรักษาโดยการผ่าตัด ทุเลาแต่ยังไม่หายขาด>

โอม ศรี คเณศายะ นะมะ ฮา
ขอบารมีองค์พ่อพิฆเนศ โปรดคุ้มครองเด็กๆ ทุกคนในเว็บลมชักคลับ ให้มีอาการดีขึ้นตามลำดับด้วยเถิด

ออฟไลน์ jikkee_na

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 20 มกราคม 2013 เวลา 20:51 น. »
ร่วมด้วยคร้า...