Forum > ลงชื่อผู้ที่ใช้ยา Frisium อยู่ครับ (ได้รับผลกระทบโดยตรง)

ลงชื่อที่นี่ครับ ผู้ที่กำลังใช้ยา Frisium อยู่ (ได้รับผลกระทบโดยตรง)

(1/2) > >>

popja:
ร่วมลงชื่อกระทู้นี้เลยครับ สำหรับผู้ที่ใช้ยานี้อยู่เดิม ได้รับผลกระทบโดยตรงเลย
หากบริษัทยังไม่ทำอะไรซักอย่าง เราก็คงต้องอาศัยรายชื่อในกระทู้นี้ในการเร่งรัดให้รีบดำเนินการให้นำเข้ายา Frisum เหมือนเดิมครับ

Thanks-Epi:
ขอให้บริษัทนำเข้ายาค่ะ

ann:
  ด.ญ.ศิริชาภา   ธิติโรจนะวัฒน์ อายุ1ปี10ด ค่ะ

Jen:
วิทูร ตั้งวิสุทธิจิต ผู้ปกครอง ด.ช. ธีทัต ตั้งวิสุทธิจิต

แม่น้องเมย์:
ด.ญ ฐานิต ศึกษา(น้องเมย์)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version