Forum > ลงชื่อร่วมเรียกร้องให้มีการนำเข้ายา Frisium

ร่วมลงชื่อที่นี่ครับ

<< < (3/6) > >>

popja:

--- อ้างจาก: nongtt ที่ วันเสาร์ที่ 14 เมษายน 2012 เวลา 23:05 น. ---ป.ล. คุณป๊อป ต้องการแค่ชื่อและนามสกุล ในการลงชื่อร้องเรียนใช่มั๊ยคะ
เพราะอ่านเจอในทู้คุณต่ายว่า ให้มีเบอร์โทรติดต่อ ด้วย

--- End quote ---

ผมว่าเบื้องต้น ชื่อนามสกุลก่อนครับ ส่วนเรื่องเบอร์โทร ไม่แน่ใจว่าต้องใช้ด้วยไหมครับ

Thanks-Epi:

--- อ้างจาก: nongtt ที่ วันเสาร์ที่ 14 เมษายน 2012 เวลา 23:05 น. ---ป.ล. คุณป๊อป ต้องการแค่ชื่อและนามสกุล ในการลงชื่อร้องเรียนใช่มั๊ยคะ
เพราะอ่านเจอในทู้คุณต่ายว่า ให้มีเบอร์โทรติดต่อ ด้วย

--- End quote ---
ยังค่ะ ถ้าในเบื้องต้น แต่ถ้ายื่นเรื่องเมื่อไหร่  ทางไหน ก็คงต้องแล้วแต่ว่า เขาต้องการอะไรค่ะ
ที่ต่ายเขียนเป็นคำแนะนำของทาง 1111 ในเบื้องต้น(คร่าวๆ) เพราะเป็นการยืนยันตัวตน
และยังคงต้องปรึกษากันอีกทีว่า ทางเราจะยื่นเรื่องกับ หน่วยงานไหน
การลงเบอร์โทรทางเนตไว้เลย ต่ายว่ายังไม่ควรค่ะ เพราะน่าจะรู้เฉพาะกลุ่มก็พอค่ะ

แกมแม่เนย:
นลินา รัตนะรัต

ลูกสาวไม่ได้ทานยาตัวนี้ แต่ขอเป็นอีกหนึ่งเสียงเรียกร้องให้มีการนำเข้าโดยด่วน เพราะคนไข้ลมชักขาดยาไม่ได้จริงๆ ค่ะ

cartoon:
น้องเก้าวันละ7เม็ดเลยคะ  ขอร่วมด้วยคน
ดวงเดือน  บุญศรี

ใหม่:
นรินทร์ คุ้มไพโรจน์
ลูกสาวไม่ได้ทานยานี้ครับ เข้าใจความรู้สึกของการปรับเปลี่ยนยาของโรคลมชัก ช่วยเรียกร้องการนำเข้ายานี้ สำหรับผู้ใช้ยาตัวนี้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version