Forum > รับแจ้งผลข้างเคียงจากการใช้ยา

Keppra

<< < (2/4) > >>

Thanks-Epi:
เหยยยยย....  แล้วที่ต่ายโมโหร้ายอยู่ เพราะ keppra งั้นหรือ
  คริ คริ  จะได้ บอกว่า เป็นเพราะยาดีกว่า มันไม่ใช่นิสัยที่แท้จริงของต่าย

NONG:
  คริ คริ  จะได้ บอกว่า เป็นเพราะยาดีกว่า มันไม่ใช่นิสัยที่แท้จริงของต่าย

มีที่ให้ลงแล้วนะคุณต่าย

Panita singpor:
ตอนแรกทานไม่ค่อยได้แต่ หมอค่อย ๆ ให้ทานตอนนี้ทานได้ไม่มีปัญหา

Seefah:
ของฟ้าทานตัวนี้ค่ัแล้วรู้สึกโง่ๆ ช้าๆ เพลีย อ่อนแรง ค่ั
ทาน 500 mg วันละ 2 เม็ดอ่ะค่ะ

popja:

--- อ้างจาก: Seefah ที่ วันศุกร์ที่ 31 สิงหาคม 2012 เวลา 09:05 น. ---ของฟ้าทานตัวนี้ค่ัแล้วรู้สึกโง่ๆ ช้าๆ เพลีย อ่อนแรง ค่ั
ทาน 500 mg วันละ 2 เม็ดอ่ะค่ะ

--- End quote ---

ไม่ทราบว่าทานมานานแล้วหรือยังครับ
แล้วที่ว่าอ่อนแรงนี่เป็นยังไงครับ คือแขนขาไม่ค่อยมีแรงหรือเปล่าครับ
ช่วยอธิบายทีครับขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version