เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า

เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า 

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องวินช่วงนี้มีอาการบ่อยครับ  (อ่าน 6898 ครั้ง)

ออฟไลน์ popja

• Administrator
  • จอมพลัง
  • น้องวินลูกพ่อป๊อปแม่โบว์
    • แบ่งปันความรู้โรคลมชัก
Re: น้องวินช่วงนี้มีอาการบ่อยครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 25 มิถุนายน 2012 เวลา 22:25 น. »
ป๊อป โบว์  เป็นไงบ้าง
ยังเป็นกำลังใจให้เสมอนะ
ตอนนี้นะโมกำลังจะกินคีโต

รักษาสุขภาพตัวเองด้วยนะ

พี่มด

ขอบคุณครับพี่มด
ขอให้น้องยูโรถูกกับอาหารคีโตนน๊ะครับ
ถึงแม้จะทำยุ่งยากซักหน่อย แต่ถ้าดีขึ้น ก็คุ้มค่ามากครับ
สู้ๆครับ

ตอนนี้น้องวินทาน
keppra 500mg 1 เม็ด เช้า/เย็น
topamax 25mg 1 เม็ด เช้า/เย็น
rivotril 1.5cc จาก 5cc เช้า/เย็น
tegretol 4.5cc เช้า/เย็น
b6 1 เม็ด เช้า/เย็น
folic 1 เม็ด เช้า

ครับผม
สู้สู้