เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า

เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า 

ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อ Club + เสื้อการกุศล .. ขอความเห็นสมาชิกหน่อยค่ะ  (อ่าน 9403 ครั้ง)

ออฟไลน์ แกมแม่เนย

• Meeting
  • จอมพลัง
  • *
Re: เสื้อ Club + เสื้อการกุศล .. ขอความเห็นสมาชิกหน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: วันอังคารที่ 20 ธันวาคม 2011 เวลา 16:39 น. »
เสื้อแบบต่างๆที่แก้ไขแล้วบางอย่าง
<ปัจจุบันรักษาโดยการผ่าตัด ทุเลาแต่ยังไม่หายขาด>

โอม ศรี คเณศายะ นะมะ ฮา
ขอบารมีองค์พ่อพิฆเนศ โปรดคุ้มครองเด็กๆ ทุกคนในเว็บลมชักคลับ ให้มีอาการดีขึ้นตามลำดับด้วยเถิด

• Meeting
  • จอมพลัง
  • *
Re: เสื้อ Club + เสื้อการกุศล .. ขอความเห็นสมาชิกหน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: วันอังคารที่ 20 ธันวาคม 2011 เวลา 16:42 น. »
สุดท้าย
<ปัจจุบันรักษาโดยการผ่าตัด ทุเลาแต่ยังไม่หายขาด>

ขอบารมีองค์พ่อพิฆเนศ โปรดคุ้มครองเด็กๆ ทุกคนในเว็บลมชักคลับ ให้มีอาการดีขึ้นตามลำดับด้วยเถิด

ออฟไลน์ NONG

• Shoutbox
  • Hero Member
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: วันอังคารที่ 20 ธันวาคม 2011 เวลา 16:54 น. »
คุณแกมใส่หมายเลขลงในแบบเสื้อด้วยจะได้เลือกแบบ หรือแก้ไขแบบกันได้

• Meeting
  • จอมพลัง
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: วันอังคารที่ 20 ธันวาคม 2011 เวลา 17:03 น. »
มีทั้งหมด shirt 1-11 นะคะ ดูตัวเลขจากใต้รูปได้เลยค่ะ
ขอสรุปภายในธันวาคมนี้นะคะ ต้นปีหน้าจะเริ่มทำเลย

• Meeting
  • จอมพลัง
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: วันอังคารที่ 20 ธันวาคม 2011 เวลา 17:12 น. »
ชอบ shirt 4 กับ shirt 10

แต่คงต้องเปลี่ยนสีตัวอักษรอีกซักหน่อยค่ะ

• Shoutbox
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: วันอังคารที่ 20 ธันวาคม 2011 เวลา 18:59 น. »
เหมือนกันเลยคุณแกม 4 กับ 10  เปลี่ยนสีตัวอักษรหน่อย

ออฟไลน์ ann

• Meeting2
  • Sr. Member
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: วันอังคารที่ 20 ธันวาคม 2011 เวลา 20:10 น. »
คุณแกมแอนชอบแบบที่มีพ่อแม่จูงลูก และอยากให้ใส่ข้อความเขียนเป็นตัวหนังสือวัยรุ่นน่ารักน่ารักว่า เวปที่ร่วมแชร์ประสบการณ์ความรู้เพื่อกันและกัน ด้วยนะคะ

ออฟไลน์ popja

• Administrator
  • จอมพลัง
  • น้องวินลูกพ่อป๊อปแม่โบว์
    • แบ่งปันความรู้โรคลมชัก
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: วันอังคารที่ 20 ธันวาคม 2011 เวลา 21:10 น. »
ชอบ shirt 5 8 10 ครับ
และก็ตามพี่แอน
สู้สู้

ออฟไลน์ Jen

• Meeting
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: วันอังคารที่ 20 ธันวาคม 2011 เวลา 21:22 น. »
ชอบเบอร์ 10 ครับ แต่อยากให้ใส่ www. & .com เล็กๆ ตรง Lomchak แต่ก็ชอบตรงโลโก้คนจูงมือเด็กเหมือนกัน

เกรงใจคนทำแบบอ่ะ ทำมาตั้งเยอะยังเรื่องมากอีก

ออฟไลน์ Jen

• Meeting
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: วันอังคารที่ 20 ธันวาคม 2011 เวลา 21:41 น. »
เห็นด้วยเรื่อง size ของเด็กครับ แต่ห่วงเรื่องปริมาณที่น้อย ผมเคยเอาเสื้อยืดผู้ใหญ่ธรรมดาไปจ้างเย็บเข้ารูปสำหรับตัวจุ้นสองคนที่บ้าน กลายเป็นแซ็กสำหรับไปเลยสำหรับลูกสาว น่ารักดีครับ

เรื่องเสื้อสำหรับการกุศลหรือเงินทำบุญต่างๆ เบื้องต้นผมอยากเสนอให้เป็นกองทุนสำหรับคนในเวบนี้ครับ ส่วนตัวค่อนข้างแอนตี้การใช้เงินจากบัตรเครดิต หรือ personal loan เนื่องจากดอกเบี้ยมหาโหด ดังนั้นถ้ามีเงินเหลือในกลุ่มสมาชิก น่าจะดีกว่าสำหรับหลายคน เริ่มต้นจากกลุ่มเราก่อนครับ

• Meeting
  • จอมพลัง
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 22 ธันวาคม 2011 เวลา 13:33 น. »
สรุปให้ดูง่ายขึ้นค่ะ แบบที่เลือกอาจมีการปรับแต่งอีกในขั้นตอนสุดท้ายนะคะ

• Meeting
  • จอมพลัง
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 22 ธันวาคม 2011 เวลา 13:51 น. »
ผลโหวตจากสมาชิกบางส่วน มี 2 แบบที่ชอบกันมากที่สุด สรุปเอาเป็น 2 แบบนี้แล้วกันนะคะ ใครชอบแบบไหนมากที่สุด แล้วจะให้เปลี่ยนตรงไหนอีก แจ้งมาค่ะ

แกมไม่รู้ว่า Front วางสวยแล้วหรือยัง ควรสลับตำแหน่ง หรือ เปลี่ยนสีไหมคะ

• Shoutbox
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 22 ธันวาคม 2011 เวลา 15:14 น. »
แบบ 10 สีตัวอักษรเรียบไป เปลี่ยนสีหน่อยค่ะ

• Meeting
  • จอมพลัง
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: วันพุธที่ 01 กุมภาพันธ์ 2012 เวลา 01:05 น. »
คลอดแล้วค่ะ หลังสรุปแบบอยู่นาน + รอจังหวะดีให้สองสาวแข็งแรง (ผลัดกันป่วยไม่ให้ได้พักกันเลย)

"Lomchakclub T-Shirt Limited Edition # 1" (ตั้งให้เว่อร์ไว้ก่อน 555+)

ขอทราบจำนวนโดยประมาณก่อนนะคะ เพราะมีผลกับราคาที่เราจะขายกัน เรื่องไซส์เดี๋ยวว่ากันอีกที อาจมีทั้งเด็กและผู้ใหญ่ ตอนนี้จะลองส่งทำแบบดูก่อนค่ะ

ออฟไลน์ Thanks-Epi

• Meeting2
  • *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: วันพุธที่ 01 กุมภาพันธ์ 2012 เวลา 08:07 น. »
ขอ 1 ตัวค่ะ
It?s what you do in the dark, that puts you in the light
สิ่งที่ทำให้ชีวิตคุณอยู่ในความมืดมิด ก็ทำให้คุณดูสว่างจากสิ่งนี้เช่นกัน

Tegretol CR(200mg)2*2
Keppra(250mg)1*2
Phenobarb(60mg)1*1
Folic(5mg)1*1
Frisium(5mg)1*2
  @@@ over dose  Tegretol CR 1000 mg @@@