Forum > ห้องฝึกพัฒนาการ

การกดจุดรักษาท้องผูกเหมาะสำหรับผู้ทานอาหารคีโตนอย่างมาก

(1/2) > >>

ann:
แอนเจอหนังสือเล่มนี้เลยซื้อมาลองกดให้น้องหลิงถ่ายไป2รอบในวันที่กดและเช้าวันต่อมาอีก1รอบลองทำดูนะคะ คิดว่ามีประโยชน์มากค่ะ

popja:
ขอบคุณมากครับพี่แอน หนังสือชื่ออะไรครับเนี่ย

NONG:
คุณป๊อบได้ผลไงมาบอกด้วยนะ

ann:
โรคหายด้วยปลายนิ้วค่ะและยังมีวิธีรักษาลมชักและทำให้หยุดชักด้วยค่ะ

ann:
ขอยืนยันว่าได้ผลดีทีเดียวค่ะเพราะลองมา2วันแล้วปรกติหลิงหลิงจะเป็นเด็กท้องผูกถ่าย2-3วันครั้งขนาดตอนเช้าทานน้ำผลไม้ผสมใบบัวบกและอาหารทุกมื้อผสมผักและเย็นก็มีผลไม้หรือไม่ก็ลูกพรุนบี้กับน้ำอุ่นก็ยังถ่าขากมากลองวิธีนี้มา2วันวันแรกกด2ครั้งถ่าย3รอบวันที่2กด1ครั้งถ่ายอีกตอนเย็นเยอะมากเลยค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version