Forum > พบปะสังสรรค์

poll สำรวจที่ 1 เรื่องสถานที่จัด

<< < (2/2)

popja:

--- อ้างจาก: แกมแม่เนย ที่ วันอาทิตย์ที่ 04 กันยายน 2011 เวลา 13:38 น. ---ใจอยากไป ตจว. นะคุณป๊อป คุณเจน .. แต่เห็นว่าโอกาสได้ไปคงน้อยมาก เพราะสุขภาพเด็กๆ ส่วนใหญ่ไม่เอื้ออำนวย เลยโหวตเป็นใน กทม. ไปแล้วค่า

แต่ถ้าได้ไป ตจว. จะเวิร์คมากเลยนะ เปลี่ยนบรรยากาศ .. อากาศกำลังดีเลยช่วงนั้น  ;)

--- End quote ---

เปลี่ยนโหวตได้น๊ะครับ คุณแกม จะได้รู้ว่า สมาชิกต้องการจัดที่ไหนครับ
โหวตน้อยกว่า ก็ไม่เป็นไรครับคุณแกม  :P

แกมแม่เนย:
งั้นเปลี่ยนโหวตเป็น ตจว. เพิ่ม 1 เสียงค่ะ  ;D ;D

popja:

--- อ้างจาก: แกมแม่เนย ที่ วันอาทิตย์ที่ 04 กันยายน 2011 เวลา 13:51 น. ---งั้นเปลี่ยนโหวตเป็น ตจว. เพิ่ม 1 เสียงค่ะ  ;D ;D

--- End quote ---

คุณแกมแก้โหวตได้เองเลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version