Forum > Ketogenic Diet อาหารรักษาโรคลมชัก

อาหารคีโตนของน้องหลิงหลิงอายุ1ขวบค่ะ

<< < (3/3)

NONG:
โดยนำวิตมินทั้งหมกละลายน้ำก่อนจากนั้นนำรายการ1-6มาปั่นเติมน้ำแล้วใส่วิตมินจากนั้นเติมน้ำให้ได้ปริมาณ500mlแล้วปั่นอีกครั้งต้มจนเดือดแต่งรสด้วยน้ำตาลเทียมได้

มีอีกเรื่องคุณแอน เพิ่งมาดูให้อีกที การเอาวิตามินทั้งหมดไปต้มให้เดือดมันจะไม่เหลืออะไรเลย ไม่รู้ว่าจะใส่ไปแล้วจะได้อะไร

kesureepa:

ค่ะ แอนจะระวังไม่ใส่ก่อนต้มจะใส่ตอนเย็นแล้ว

popja:
ครับ น้องวินก็ใส่ตอนที่เย็นแล้วเหมือนกันครับ  :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version