Forum > ทำความรู้จักโรคลมชัก

MP3 เสียงบรรยาย โดย ดร.นพ.โยธิน ชินวลัญช์ เรื่องโรคลมชักน่ารู้

(1/3) > >>

popja:
เสียงบรรยาย โรคลมชักน่ารู้ โดย ดร.นพ.โยธิน ชินวลัญช์   แผนกประสาทวิทยา โรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า

วันที่ 21 มิถุนายน 2554 ณ ห้อง มรูสุวรรณ ชั้น 5 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 6 รอบ พระชนมพรรษา โรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า

ตัดเฉพาะส่วนที่ อ.โยธิน ได้บรรยาย และส่วนคำถามของผู้เข้าร่วมสัมนาครับ

dr_yotin25540621_small.wma (เสียงบรรยาย)
epilepsy20faq.pdf  (เอกสารอ่านประกอบตามเสียงบรรยาย)

ปล. เนื่องจากเครื่องอัดเสียง คุณภาพไม่ค่อยดีเท่าไหร่ เสียงจะเบา ไว้หาวิธีแก้ไขได้แล้วจะนำไฟล์เสียงที่ปรับแต่งแล้วมาลงซ้ำใหม่อีกครั้งครับ

jelly:
ขอบคุณทีมงานมากๆครับ ข้อมูลมีประโยชน์มากๆๆๆๆๆ

sorada:
ต้องขอขอบคุณมากคะสำหรับข้อมูล

kesureepa:

ขอบคุณคุณพ่อป็อปมากเลยค่ะ ไม่ได้ไปลูกเข้ารพก็ยังได้ฟังมีประโยชน์มากค่ะ ขอบคุณค่ะ

wisarut:
ขอบคุณผู้เกี่ยวข้องทุกท่านครับ ที่นำเอาความรู้จากคุณหมอที่เชี่ยวชาญโรคลมชักจริงๆ มาเผยแพร่  ยิ่งฟังมากก็ยิ่งได้ความรู้เกี่ยวกับโรคลมชักมาก ทั้งในส่วนของความสำคัญของการวินิจฉัยที่ถูกต้อง และการรักษาที่ถูกต้อง ล้วนเป็นสิ่งที่จำเป็นในการรักษา ตั้งแต่เริ่มไปพบแพทย์ครั้งแรกทีเดียว

ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version