Forum > แชร์ประสบการณ์โรคลมชัก

ต้องอ่านให้ได้น๊ะครับ (แอบเอามาลง)

(1/2) > >>

popja:
พอดีว่า เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาไปพบอ.โยธินมา
แล้วมีพยาบาลท่านนึงมา ขอข้อมูลประวัติการชักของน้องเทรนด์
เลยได้ใจความว่า
ศูนย์โรคลมชัก สถาบันวิจัยจุฬาภรณ์ ได้ปิดลงถาวร ค่อนข้างจะแน่นอนแล้ว
แล้วรพ.กรุงเทพก็จะเป็นคลินิคโรคลมชักครับ

ผมเองได้รับเอกสารมา เห็นว่ามีประโยชน์มากๆเลย
เลยนำมาให้เพื่อนๆอ่านเข้าใจง่ายดีครับ

แต่ไม่ได้ขออนุญาติเอามาแปะเลย ไม่รู้เป็นไรไหม
แต่แปะไปแล้วนี่นา  ;D

ไว้จะ scan มาใหม่น๊ะครับจะได้เห็นชัดๆ

ถ้าต้องการโหลดเอกสาร 4 หน้าทั้งหมดทีเดียว
http://www.lomchakclub.com/v9/index.php?action=dlattach;topic=223.0;attach=892

NONG:
ก็คุณป๊อบไม่มาคุย chat กับพี่ เลยเพิ่งรู้ไง  ;D ;D

Thanks-Epi:
พี่น้อง ต่ายช็อคไปเลย คุยกันวันนั้น น้ำตาร่วงเลย  :'( :'(

ต่ายมีวันนี้ เพราะโครงการ

ยิ่งช่วงแรกของโครงการ ที่นั่น บรรยากาศสนุกสานเฮฮา ท่านจำได้แม้กระทั่งชื่อของแม่ต่าย

แล้วต่อไปคนไข้ยากจนจะทำอย่างไร  :'(  :'(

NONG:
ฝากมาบอก คลีนิคโรคลมชัก รพ.กรุงเทพ เปิดเป็นทางการวันที่ 18 เมษายน นี้ ตอนเที่ยงมี lecture ให้แพทย์พยาบาลฟังเรื่องโรคลมชัก (ไม่รู้ชาวบ้านอย่างเราจะฟังรู้เรื่องไหม)  บ่ายสองงานเปิดคลีนิค มีจัดบูธโดยบริษัทยาที่จำหน่ายยากันชัก  และแสดงความรู้เรื่องโรคลมชัก  ใครสนใจลองไปดูในวันงานนะคะ

NONG:

--- อ้างจาก: NONG ที่ วันจันทร์ที่ 04 เมษายน 2011 เวลา 00:13 น. ---ฝากมาบอก คลีนิคโรคลมชัก รพ.กรุงเทพ เปิดเป็นทางการวันที่ 18 เมษายน นี้

--- End quote ---

เผื่อใครจะไปงานต้องมาบอกก่อน  เลื่อนวันเปิดออกไปเป็นเดือน พฤษภาคม วันไหนยังไม่กำหนด ทราบแล้วจะแจ้งอีกครั้งค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version