Forum > ห้องฝึกพัฒนาการ

Clip วิธีการกระตุ้นพัฒนาการ (มาฝึกน้องๆกันดีกว่า)

<< < (2/4) > >>

jelly:
ฝึกหนักก็ต้องมีนันทนาการบ้างไม่งั้นเครียดแย่ ก็เลยให้ไปเล่นๆเรียนๆที่ gymboree อะครับ ก็อย่างที่เห็นในคลิป ค่อนข้างจะตั้งใจเรียนมาก

jelly:
อันนี้ล่าสุดครับ ร้อยลูกปัดได้แล้ว  ;D ;D ;D
ขอภัยที่เสียงใน film หนวกหูนะครับ

jelly:
จ๊ะเอ๋  ;D ;D ครูแบงค์ ไปหาครูหลายรอบ ไม่เจอครูครับ

อันนี้ให้เดินในน้ำ จะได้ใช้แรง แต่ก็ไม่ค่อยได้ว่ายน้ำเท่าไรครับ

jelly:
จุดเริ่มจากฝึก Occupational Therapy กับครูแบงค์ ที่ รพ. กรุงเทพ มาต่อครูนา รร. รุ่งอรุณ
ครับ ทุกวันนี้ก็ยังฝึกอยู่ทุกอาทิตย์ครับ

ม้าตัวนี้ตอนขี่ได้นี่ดีใจมากเลย เพราะดูเยลลี่ทรงตัวดีมาก ไม่ล้มเลย ขึ้นลง สบายมาก

jelly:
รวมๆล่าสุด

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version