Forum > รวมคลิปตัวอย่างอาการชัก

อาการอื่นๆ เช่น กระตุก เกร็ง มือ เท้า ฯ

(1/1)

popja:
!!คลิปไหนดูไม่ได้ ลอง refresh หน้าจอ (กด f5) หรือกดที่ clip ไปดูโดยตรงที่ youtube เลยก็ได้ครับ

อาการกระตุกระหว่างทานนม ช่วงที่ชักตอนอายุ 4 เดือน
จะเห็นว่ากระตุกขาขวาก่อน แล้วมาแขนขาซ้ายครับ แรงทีเดียว

ระหว่างนอนอยู่ มีการกระตุกนิดนึงและเกร็งมือขวา จะเห็นว่า กางนิ้วทั้ง 5 ออก แบบรำวงเลย

อาการกระตุกเล็กๆที่นิ้วมือครับ ระหว่างตอนหลับ

อาการเกร็งมือเหยียดนิ้วออกทั้ง 5 นิ้ว

กระตุกแถวใบหน้าบ้างครับ จะเห็นกระตุกตรงมุมปากขวา แล้วตาก็จะกระตุกตรงเปลือกตาต้องมองดีๆครับ

nattapol:
คุณป๊อบ อาการกระตุกเล็กๆของน้องเทรนด์  กับน้องนิวเหมือนกันเลยค่ะ ใกล้เคียงมากๆเลยค่ะคุณป๊อบ

suprazii:
อาการเหมือนก่ะ น้อง แจนเรย

:( :( :(

Krugolfart:
ตอนหลับลูกสาวก็เป็นค้ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version