เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า

เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า 

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีการแทรกคลิป youtube ในบอร์ดครับ  (อ่าน 3304 ครั้ง)

ออฟไลน์ popja

• Administrator
  • จอมพลัง
  • น้องวินลูกพ่อป๊อปแม่โบว์
    • แบ่งปันความรู้โรคลมชัก
วิธีการแทรกคลิป youtube ในบอร์ดครับ
« เมื่อ: วันอังคารที่ 18 มกราคม 2011 เวลา 23:35 น. »
ตัวอย่างการแปะคลิปจาก youtube น๊ะครับ

แบบย่อๆเลย อันดับแรกก็ต้องหา video ที่ youtube ก่อน พอเจอแล้วก็นำ link ของ video นั้น
มาแปะในระหว่าง [y0utube] กับ [/y0utube] เป็นอันเสร็จล่ะครับ

ขอบคุณคุณหมูที่ช่วยแนะนำให้มีการแทรกคลิปครับ   ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันศุกร์ที่ 01 เมษายน 2011 เวลา 01:53 น. โดย popja »
สู้สู้