Forum > พบปะสังสรรค์

เชิญสมาชิก พบปะ สังสรรค์

(1/3) > >>

NONG:
สังสรรค์ปีใหม่ ที่ เอส แอนด์ พี (S&P)  สาขา คริสตัล พาร์ค  ถนนเลียบทางด่วน เอกมัย-อาจณรงค์   เวลาบ่ายสองโมง (14.00 น.)

jelly:
รับทราบครับ ร้าน S&P อยู่ใน คริสตัล พาร์คเลยใช่มั๊ยครับ
ขึ้นทางด่วนดาวคะนอง(พระราม 2) ไปลงยังไงมีใครพอบอกทางได้มั๊ยครับ

nattapol:
พี่น้อง ขอรบกวนถาม มีจับฉลากของขวัญหรือเปล่าค่ะ จะได้เตรียมไปถูก ขอบคุณมากค่ะ

NONG:
เรื่องของขวัญไม่ได้ plan ไว้ค่ะ กลัวสมาชิกจะเตรียมกันไม่ทันถ้าแจ้งตอนนี้ ไว้โอกาสหน้านะคะ

MAE_MOD:
มดค่ะ  ไม่ได้ตื่นเช้านะคะ แต่นอนไม่หลับหลังจากที่นะโมมีอาการตอนดี 3 กว่าๆ
อยากไปจังค่ะ ถ้าได้ไปก็ 3 คน
อยากไปเจอ และรับคำแนะนำจากทุกคน

ก่อนเที่ยง firm ให้ค่ะ
ดูอาการนะโม + ศึกษาแผนที่นิดนึง

มด

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version