Forum > พบปะสังสรรค์

Meeting เชิญสมาชิกทุกท่าน พบปะสังสรรค์กัน(กระทู้นี้ปิดแล้วค่ะ)

(1/4) > >>

NONG:
แจ้งจำนวนคนไปร่วมด้วยค่ะ
โหวตเฉพาะผู้เข้าร่วมนะคะ
สถานที่ น่าจะใน เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ หรือบริเวณใกล้ๆ   หรือจะแนะนำสถานที่ก็เขียนเข้ามา
ปิดโหวตภายใน 25/12/53 24.00 น. เพื่อแจ้งผลและจองสถานที่

เจอะเจอคุยกันแบบเพื่อนๆ พี่-น้อง นะคะ อย่าลืมต้องพาสมาชิกคนสำคัญของพวกเราไปด้วย

Jen:
มา Vote แล้วครับ ของผมไปกัน 4 คน ผู้ใหญ่ 2, เด็ก 2

วันที่ 2 บ่าย 2
คิดว่าเอาแบบอาหารว่างจะดีกว่า เพราะอย่างผมไปกับลิงสองตัว ไม่ได้กินข้าวแน่  :P

jelly:
ผมก็ 4 คนครับ ลองโหวตวันดูก่อนละกัน
อาหารว่างก็ดีแต่อะไรดีน้า

NONG:
พี่ก็ไป 4 คน นะคะ ตอนนี้ 12 คนแล้ว

แกมแม่เนย:
ของแกม 4-6 คน โหวตวันที่ 2 ค่ะ วันแรกน่าจะไปพบปะญาติพี่น้อง ไหว้ผู้ใหญ่

พ่อ แม่ ยาย พี่เลี้ยง น้องเนย น้องเนเน่ 

จะ CF อีกทีนะคะ ยังไม่ชัวร์ 

* สถานที่ : ถ้าเป็นพวกร้านอาหารที่เป็นห้องๆ หรือคล้ายพวกที่ร้องคาราโอเกะเป็นบ้านๆ จะเวิร์คไหมคะ แค่ลองเสนอแนะดูน๊า 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version