เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า

เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า 

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยทาน สมุนไพร ต้นครอบจักรวาล รักษาลมชักบ้างค่ะ/ ผลเป็นอย่างไรบ้างค่ะ ?  (อ่าน 4347 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dao noi

• Jr. Member
  • *
อยากทราบว่ามีท่านไหนเคยทานสมุนไพร ต้นครอบจักรวาล เพื่อรักษาลมชักบ้างค่ะ ถ้าเคยท่านแล้ว ..ได้ผลอย่างไรกันบ้างค่ะ ดีขึ้น แย่ลง หรือไม่มีผลอะไรเลย.. ?

พอดีทางบ้านแนะนำมาหลายครั้งแล้วค่ะ ประกอบกับข้อมูลในเน็ตว่าช่วยรักษาลมชักได้.. แต่ก็ยังไม่ตัดสินใจให้ลูกสาวทานค่ะ อยากสอบถามท่านที่เคยทานดูก่อน. เพราะแม่เกรงว่าจะตีกับยาแผนปัจจุบัน. แต่อีกใจก็อยากลอง เผื่อลูกจะหายหรือดีขึ้นกว่าเดิม.. รบกวนช่วยแชร์ให้ด้วยนะคะ.. ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^

ออฟไลน์ withmysimplelife

• Jr. Member
  • *
จริงๆแล้วถ้ามันช่วยให้ดีขึ้นได้ก็น่าจะลองดูนะคะ
แต่ว่าก็ต้องดูสรรพคุณของมันจริงๆค่ะ ว่ามันช่วยได้จริงๆหรือเปล่า

แต่ยังไงซะอย่าเลิกกินยากันชักเด็ดขาดนะคะ
Dailantin 100mg 3เม็ดก่อนนอน
VALPARIN 200mg 3เวลาหลังอาหาร
Update :ไม่ชักมา5เดือนแล้ว

ออฟไลน์ Redfield

• Newbie
  • *
    • www.baccarat168.liv
Re: มีใครเคยทาน สมุนไพร ต้นครอบจักรวาล รักษาลมชักบ้างค่ะ/ ผลเป็นอย่างไรบ้างค่ะ ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 15 กรกฎาคม 2021 เวลา 13:45 น. »
 ;D ;D