Forum > แชร์ประสบการณ์โรคลมชัก

ใครพิมพ์ CHAT ไม่ได้ ทำตามขั้นตอนนี้ได้เลยครับ (IE8)

(1/2) > >>

popja:
วิธีทำให้ IE8 พิมพ์ chat ได้น๊ะครับ ให้ทำตามนี้เลยน๊ะครับ

ไปที่เมนู  toolbar >  Tools > Compatibility View Settings > เพิ่มชื่อ lomchakclub.com   แล้วกด add > ชื่อ lomchakclub.com จะลงมากล่องด้านล้าง > กด close เป็นอันใช้ได้แล้ว

ดูตามรูปประกอบด้านล่างเลยน๊ะครับ

nattapol:
ใช้ได้แล้วค่ะขอบคุณมากๆเลยค่ะ

sorada:
คุณป๊อบช่วยหน่อยคะติดต่อพูดคุยกับใครไม่ได้เลย เศร้าเลย ทำไงดีคะ

popja:

--- อ้างจาก: sorada ที่ วันอาทิตย์ที่ 12 ธันวาคม 2010 เวลา 23:28 น. ---คุณป๊อบช่วยหน่อยคะติดต่อพูดคุยกับใครไม่ได้เลย เศร้าเลย ทำไงดีคะ

--- End quote ---

ใช้ได้แล้วใช่ไหมครับ  ;D

NONG:

--- อ้างจาก: popja ที่ วันจันทร์ที่ 13 ธันวาคม 2010 เวลา 15:07 น. ---
--- อ้างจาก: sorada ที่ วันอาทิตย์ที่ 12 ธันวาคม 2010 เวลา 23:28 น. ---คุณป๊อบช่วยหน่อยคะติดต่อพูดคุยกับใครไม่ได้เลย เศร้าเลย ทำไงดีคะ

ใช้ได้แล้วใช่ไหมครับ  ;D

พี่อยู่ก็ไม่มีปัญหาสิ คุณป๊อบหายไปไหนเลยหลายวัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version