เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า

เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า 

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพิมพ์ CHAT ไม่ได้ ทำตามขั้นตอนนี้ได้เลยครับ (IE8)  (อ่าน 12856 ครั้ง)

ออฟไลน์ popja

• Administrator
  • จอมพลัง
  • น้องวินลูกพ่อป๊อปแม่โบว์
    • แบ่งปันความรู้โรคลมชัก
ใครพิมพ์ CHAT ไม่ได้ ทำตามขั้นตอนนี้ได้เลยครับ (IE8)
« เมื่อ: วันศุกร์ที่ 22 ตุลาคม 2010 เวลา 00:17 น. »
วิธีทำให้ IE8 พิมพ์ chat ได้น๊ะครับ ให้ทำตามนี้เลยน๊ะครับ

ไปที่เมนู  toolbar >  Tools > Compatibility View Settings > เพิ่มชื่อ lomchakclub.com   แล้วกด add > ชื่อ lomchakclub.com จะลงมากล่องด้านล้าง > กด close เป็นอันใช้ได้แล้ว

ดูตามรูปประกอบด้านล่างเลยน๊ะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันศุกร์ที่ 22 ตุลาคม 2010 เวลา 01:19 น. โดย popja »
สู้สู้

ออฟไลน์ nattapol

• Meeting
  • Full Member
  • *
Re: ใครพิมพ์ CHAT ไม่ได้ ทำตามขั้นตอนนี้ได้เลยครับ (IE8)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 22 ตุลาคม 2010 เวลา 01:22 น. »
ใช้ได้แล้วค่ะขอบคุณมากๆเลยค่ะ

ออฟไลน์ sorada

• Meeting2
  • Full Member
  • *
Re: ใครพิมพ์ CHAT ไม่ได้ ทำตามขั้นตอนนี้ได้เลยครับ (IE8)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 12 ธันวาคม 2010 เวลา 23:28 น. »
คุณป๊อบช่วยหน่อยคะติดต่อพูดคุยกับใครไม่ได้เลย เศร้าเลย ทำไงดีคะ

• จอมพลัง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 13 ธันวาคม 2010 เวลา 15:07 น. »
คุณป๊อบช่วยหน่อยคะติดต่อพูดคุยกับใครไม่ได้เลย เศร้าเลย ทำไงดีคะ

ใช้ได้แล้วใช่ไหมครับ  ;D
สู้สู้

ออฟไลน์ NONG

• Shoutbox
  • Hero Member
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 13 ธันวาคม 2010 เวลา 20:39 น. »

ใช้ได้แล้วใช่ไหมครับ  ;D

พี่อยู่ก็ไม่มีปัญหาสิ คุณป๊อบหายไปไหนเลยหลายวัน

• Shoutbox
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันอังคารที่ 01 มีนาคม 2011 เวลา 08:53 น. »
คุณป๊อบ พี่ว่า icon ตั้งหัวข้อใหม่ ทำให้เห็นชัดๆตั้งแต่หน้าแรกเลย  ตั้งง่ายๆหน่อย วันนี้พี่บอกคุณ kesureepa ตั้งนานเธอก็ยังตั้งกระทู้ไม่ได้

• จอมพลัง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันพุธที่ 02 มีนาคม 2011 เวลา 08:37 น. »
ครับ เดี๋ยวจะลองขยายตัวให้โตๆดูน๊ะครับ เดี๋ยวขอหาวิธีทำก่อนน๊ะครับ
สู้สู้

ออฟไลน์ Thanks-Epi

• Meeting2
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 03 มีนาคม 2012 เวลา 10:47 น. »
แชทหายไปค่ะ และเมื่อกด tool แล้ว เมนูเป็นอย่างนี้

ส่วนรูปนี้กระพริบขึ้นทุกครั้งที่เปลี่ยนหน้า แสบตาค่ะ   :\'( :\'( (และไอคอนต่างๆ กลับมาได้ไงไม่ทราบค่ะ คือแชทหายไปแทนค่ะ  :o )

It?s what you do in the dark, that puts you in the light
สิ่งที่ทำให้ชีวิตคุณอยู่ในความมืดมิด ก็ทำให้คุณดูสว่างจากสิ่งนี้เช่นกัน

Tegretol CR(200mg)2*2
Keppra(250mg)1*2
Phenobarb(60mg)1*1
Folic(5mg)1*1
Frisium(5mg)1*2
  @@@ over dose  Tegretol CR 1000 mg @@@

• Shoutbox
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 19 เมษายน 2014 เวลา 00:04 น. »
คุณสวภางค์ จะขอย้ายกระทู้ไปตั้งใหม่นะคะเป็นกระทู้เล่าเรื่องของคุณสวภางค์เองไว้ในห้องนี้ด้านล่างนะคะ ตอนนี้เอาไว้ตรงนี้ก่อนเข้ามาอีกครั้งจะย้ายลงล่างนะคะ

หมอเจษฎาเป็นลูกศิษย์ อ. โยธิน ค่ะ ถ้าให้ อ. ตรวจทุกคน อ. คงแย่แน่ ถ้าอยากตรวจกับหมอโยธินก็วันอังคาร-พุธ นะคะที่ พมก. ถ้ามาปรึกษากันก่อนจะบอกให้ไปหา หมอที่ รพ.กรุงเทพก่อนแล้วค่อยขอย้ายไป พมก.จะได้ตรวจกับหมอโยธินตลอดค่ะ
ตอนนี้รักษากับหมอเจษฎาก็ไม่เป็นไรค่ะ อ.ก็ยังคงให้คำปรึกษาอยู่
รออ่านเรื่องต่ออยู่นะคะ

ออฟไลน์ สวภางค์

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 19 เมษายน 2014 เวลา 14:42 น. »
ขอบคุณค่ะ คุณ Nong     ทำไม่ค่อยถูก ขอโทดด้วยค่ะ    พิมพ์ต่อได้เลยใช่ไม๊ค่ะ