เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า

เชิญร่วมงาน รวมพลังสายใย...เสริมสร้างคุณภาพชีวิตผู้ป่วยลมชัก วันจันทร์ที่ 21 พ.ย.62 เวลา 9.00-15.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 5 รพ.พระมงกุฎเกล้า 

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบราคายา Clonazepam 2 mg หน่อยครับคลีนิคืที่ไปหาไม่มียาตัวนี้  (อ่าน 3291 ครั้ง)

ออฟไลน์ quicutena

• Newbie
  • *
อยากทราบราคายา Clonazepam 2 mg หน่อยครับคลีนิคืที่ไปหาไม่มียาตัวนี้ สามารถรับจากหมอ หรือ คลีนิคที่ไหนบ้างครับ ที่ราคาไม่แพง เพราะกินกลัวอื่นแล้วแพ้ เป็นคนไม่อยากออกไปเจอโรคภายนอกไม่มั่นใจอะไรหลายๆอย่างแนะนำหน่อยนะครับ ผมไม่กล้าเข้าโรงพยาบาลเพราะกลัว ค่าพบหมอเป็น 1000 ไม่พอค่ากินแต่ละอาทิตย์ แนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ NONG

• Shoutbox
  • Hero Member
  • *
Re: อยากทราบราคายา Clonazepam 2 mg หน่อยครับคลีนิคืที่ไปหาไม่มียาตัวนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 18 มกราคม 2015 เวลา 11:09 น. »
พบหมอ รพ.รัฐนะคะ ไม่เสียค่าหมอค่ะ ถ้ามีประกันสังคม หรือบัตรทองก็เบิกยาได้ด้วย ยานี้ไม่มีขายนอก รพ. ค่ะ

ออฟไลน์ Jevodei

• Newbie
  • *
    • คาสิโน
Re: อยากทราบราคายา Clonazepam 2 mg หน่อยครับคลีนิคืที่ไปหาไม่มียาตัวนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันพุธที่ 27 กุมภาพันธ์ 2019 เวลา 11:05 น. »
ใช่ครับผมก็เห็นด้วยว่าพบหมอ รพ.รัฐ ดีกว่าครับค่าใช้จ่ายเบากว่าเยอะ